Adda Björk Ólafsdóttir

Starfsmannastjóri

adda@launafl.is / 414-9451 / 840-7213

Árna Guðmundssyni

Verkstjóri í byggingardeild

arni@launafl.is840-7229

Barbara Kubielas

Aðstoðarverkstj. í blikksmiðju

barbara@launafl.is

Birkir Örn Hauksson

Gæða- og öryggisstjóri

birkir@launafl.is /840-7230 / 840-7230

Björn Starri Júlíusson

Verslunar- og lagerstjóri

bsj@launafl.is / 414-9461 / 840-7228

Finnur Þorsteinsson

Verslunarmaður

finnur@launafl.is / 414-9460 / 840-7221

Fríða Björk Bragadóttir

Starfsm. á skrifstofu

frida@launafl.is / 414-9430 / 840-7236

Hafsteinn Smári Þorvaldsson

Verkstjóri Rafgeisla

smari@launafl.is / 895-3931

Heiðar Már Antonsson

Verslunarmaður

heidar@launafl.is / 840-7214

Jóhann Sæberg Helgason

Verkstjóri á vélaverkstæði

johann@launafl.is / 414-9477 / 840-7212

Jón Gestsson

Verslunarmaður

jon@launafl.is / 414-9460

Kári Elvar Arnþórsson

Aðstoðarverkstj. á vélaverkstæði

kari@launafl.is / 414-9470 / 840-7231

Kjartan Þór Sveinbjörnsson

Aðstoðarverkstj. rafmagnsverkstæðis

kjartan@launafl.is / 414-9440 / 825-4303

Kristján Pálsson

Verkefnisstjóri

kp@launafl.is / 414-9441 / 695-0519

Kristjón Sigurbergsson

Verkefnisstjóri

kristjon@launafl.is / 865-2824

Lukasz Janca

Verkstjóri á bifreiðaverkstæði

bill@launafl.is / 414-9420

Magnús Hilmar Helgason

Framkvæmdastjóri

magnus@launafl.is / 414-9452 / 840-7211

Marinó Óli Sigurbjörnsson

Aðstoðarverkstj. í byggingadeild

marino@launafl.is / 825-4322

Ríkarður Kristinn Magnússon

Verkstjóri í blikksmiðju

rikardur@launafl.is / 825-4310

Steinþór A. Steingrímsson

Verkstjóri í pípulagnadeild

steinthor@launafl.is840-7234

Svanur Freyr Jóhannsson

Verkstjóri á rafmagnsverkstæði

svanur@launafl.is / 414-9430 / 840-7235

Þórdís Björnsdóttir

Starfsm. á skrifstofu

thordis@launafl.is / 414-9400